Breaking


Alhamisi, 24 Septemba 2026

SIKU SITA TU! ROTIMI NA VANESSA MDEE WAFANYA UAMUZI MKUBWA ULIOBADILI MAISHA YAO


Mwanamuziki
Rotimi aliwahi kufunguka kuhusu uamuzi mzito ambao yeye na mpenzi wake, mwanamuziki Vanessa Mdee, waliwahi kuufanya siku sita tu baada ya kufahamiana.

Kwa mujibu wa Rotimi, tangu alipokutana na Vanessa alihisi kuwa amekutana na mwanamke sahihi ambaye angeweza kuwa sehemu muhimu ya maisha yake. Alisema hakutaka kumpoteza, huku akieleza kuwa alikuwa amechoka na maisha ya kutanga na kutokuwa na mwelekeo wa kimapenzi.

Katika hatua iliyoonyesha namna walivyokuwa wamejikita kuanza ukurasa mpya, Rotimi na Vanessa walifanya uamuzi wa kuchukua simu zao na kufuta namba za watu waliokuwa na mahusiano nao hapo awali.


Uamuzi huo ulikuwa mwanzo wa safari mpya kwa wawili hao, ambao baadaye uliendelea kukua na kuwa moja ya mahusiano yaliyovuta perhatian ya mashabiki wa burudani.

Rotimi na Vanessa Mdee walikutana mwaka 2019 nchini Marekani. Mwaka uliofuata, 2020, wawili hao walichukua hatua nyingine kubwa baada ya kuvalishana pete za uchumba.

Tangu hapo, maisha yao ya pamoja yameendelea na familia yao imeongezeka, huku wawili hao wakiwa wamejaliwa watoto wawili.

Hadithi yao imekuwa ikiwavutia mashabiki kutokana na namna walivyokutana na kuchukua hatua kubwa katika uhusiano wao ndani ya muda mfupi.


Hakuna maoni: