Nyumba ya nahodha wa Manchester United, Bruno Fernandes, imevamiwa na wezi wakati kiungo huyo akiwa nchini Italia kwa ajili ya mchezo wa soka ambao timu yake ilifungwa mabao 4-1 na Como, Jumatano usiku.
Kwa mujibu wa taarifa kutoka Polisi wa Cheshire, vitu kadhaa viliibwa katika nyumba hiyo iliyopo Nether Alderley, eneo la Cheshire, huku uchunguzi ukiendelea ili kubaini waliohusika na tukio hilo.
Tukio hilo linadaiwa kutokea majira ya saa 2:30 usiku, Oktoba 21, 2026, wakati Fernandes akiwa nchini Italia pamoja na timu yake.
Ripoti zinaeleza kuwa familia ya mchezaji huyo haikuwepo nyumbani wakati wezi hao walipoingia. Inadaiwa kuwa wahusika walitumia takribani dakika tano ndani ya eneo hilo kabla ya kuondoka.
POLISI WATHIBITISHA KUVAMIWA KWA NYUMBA HIYO
Taarifa ya Polisi wa Cheshire imeeleza kuwa maofisa walipokea taarifa kuhusu watu watatu wasiojulikana waliokuwa katika bustani ya nyuma ya nyumba ya jirani, eneo la Alderley Park, Nether Alderley.
Maofisa wa polisi walifika eneo hilo kufuatilia taarifa hizo, lakini hawakuwakuta watu waliotajwa katika ripoti hiyo.
Hata hivyo, baada ya kufika eneo la tukio, walibaini kuwa nyumba hiyo ilikuwa imevamiwa na vitu kadhaa vilikuwa vimeibwa.
Polisi wanaendelea na uchunguzi wa tukio hilo kwa kupitia picha za kamera za usalama (CCTV) zilizopo katika maeneo jirani, kwa lengo la kupata ushahidi utakaosaidia kuwabaini na kuwakamata waliohusika.
UCHUNGUZI WAENDELEA
Hadi sasa, uchunguzi unaendelea ili kubaini mazingira ya tukio hilo pamoja na utambulisho wa washukiwa.
Tukio hilo limetokea wakati Fernandes akiwa mbali na nyumbani kwake kutokana na majukumu ya soka akiwa na Manchester United nchini Italia.
Kwa sasa, hakuna taarifa zaidi zilizotolewa kuhusu thamani ya vitu vilivyoibwa au iwapo washukiwa wowote wamekamatwa kuhusiana na tukio hilo.
Chanzo: Taarifa ya Polisi wa Cheshire na ripoti za tukio hilo.

Hakuna maoni:
Chapisha Maoni