Breaking


Alhamisi, 24 Septemba 2026

IBRAHIMA KONATÉ AUMIA, AONDOKA KAMBI YA TIMU YA TAIFA YA UFARANSA

 


Beki wa kati wa Real Madrid, Ibrahima Konaté, ameripotiwa kupata jeraha kwenye mshipa wa pembeni (collateral ligament) wa mguu wake wa kulia.

Konaté ameondoka kwenye kambi ya timu ya taifa ya Ufaransa baada ya kupata jeraha hilo, huku taarifa zikieleza kuwa amefanyiwa vipimo zaidi jijini Madrid ili kubaini ukubwa wa tatizo hilo.

Beki huyo alikuwa sehemu ya kikosi cha Ufaransa, lakini jeraha hilo limemlazimu kuondoka kambini na kurejea Madrid kwa ajili ya uchunguzi na ufuatiliaji wa kitabibu.

Kwa sasa, taarifa zaidi kuhusu muda ambao Konaté atakuwa nje ya uwanja zinatarajiwa baada ya majibu kamili ya vipimo na tathmini ya madaktari.

Jeraha hili linaweza kuwa jambo la kuangaliwa kwa karibu na Real Madrid, hasa kutokana na umuhimu wa Konaté katika safu yao ya ulinzi.

Tunamtakia Ibrahima Konaté ahueni njema na kurejea uwanjani akiwa fiti.


Hakuna maoni: