Breaking


Jumatatu, 21 Septemba 2026

RÚBEN AMORIM AANZA VIZURI AC MILAN: HAJAPOTEZA MECHI TANO ZA KWANZA SERIE A

 


Kocha Mkuu wa AC Milan, Rúben Amorim, ameanza kwa matokeo mazuri katika hatua za mwanzo za msimu wa Serie A 2026/27, baada ya timu hiyo kutopoteza katika michezo yake mitano ya kwanza ya ligi.

Katika michezo hiyo, AC Milan imekusanya ushindi mara tatu na sare mbili, huku ikifunga jumla ya mabao 10 na kuruhusu mabao manne pekee.

Amorim aliteuliwa kuwa kocha mkuu wa AC Milan mwezi Juni 2026, akichukua nafasi ya Massimiliano Allegri. (AC Milan⁠)

Matokeo ya AC Milan katika mechi tano za kwanza

Haya ndiyo matokeo ya AC Milan chini ya Rúben Amorim katika michezo yake mitano ya kwanza ya Serie A:

  • ✅ Torino 1-2 AC Milan — Ushindi
  • ✅ AC Milan 2-0 Venezia — Ushindi
  • 🤝 Juventus 1-1 AC Milan — Sare
  • 🤝 Lazio 2-2 AC Milan — Sare
  • ✅ AC Milan 3-0 Lecce — Ushindi

Matokeo hayo yanaipa AC Milan jumla ya pointi 11 kati ya 15 zilizokuwa kwenye michezo hiyo. (Playmaker Stats⁠)

Ushindi dhidi ya Lecce waimarisha mwanzo wake

Katika mchezo wake wa tano wa Serie A, AC Milan ilipata ushindi wa mabao 3-0 dhidi ya Lecce kwenye Uwanja wa San Siro.

Ushindi huo uliifanya Milan kurejea kwenye njia ya ushindi baada ya kupata sare dhidi ya Juventus na Lazio katika michezo miwili iliyotangulia. (Reuters⁠)

Kwa ujumla, mwanzo huu unaonyesha kwamba Amorim ameanza safari yake ya Serie A akiwa bado hajapoteza mchezo wa ligi baada ya mechi tano.

Rekodi ya Amorim baada ya mechi 5 za Serie A

Mechi: 5
Ushindi: 3
Sare: 2
Vipigo: 0
Mabao ya kufunga: 10
Mabao ya kufungwa: 4
Pointi: 11/15

AC Milan sasa itaendelea na kampeni yake ya Serie A huku Amorim akiendelea kujenga timu yake na kutekeleza mfumo wake wa uchezaji tangu alipowasili San Siro.


Hakuna maoni: