Miaka kadhaa baadaye, ndoto hiyo imekuwa sehemu muhimu ya maisha yake. Rocky na Rihanna wamejenga familia yao huku wakiendelea kuwa miongoni mwa wanandoa maarufu wanaofuatiliwa zaidi duniani.
Wapenzi hao walipata mtoto wao wa kwanza wa kiume, RZA, mwaka 2022. Mwaka 2023 walimkaribisha mtoto wao wa pili, Riot Rose, huku mwaka 2025 familia hiyo ikiongezeka tena kwa kupata binti yao, Rocki Irish.
MAISHA YA ROCKY KAMA BABAPicha mbalimbali za miaka ya hivi karibuni zimeonyesha upande tofauti wa ASAP Rocky ambao mashabiki wengi huenda hawakuuzoea hapo awali.
Badala ya kuonekana tu kwenye majukwaa, kampeni za mitindo au mazulia mekundu, Rocky amekuwa akionekana akiwa na watoto wake katika nyakati za kawaida za kifamilia.
Katika baadhi ya picha, ameonekana kuwabeba watoto wake, kuwaweka mabegani, kutembea nao na hata kushirikiana nao katika mitindo ya mavazi.
Mambo hayo yamewapa mashabiki taswira ya Rocky kama baba anayefurahia kutumia muda na watoto wake.
UBABA UMEBADILISHA MAISHA YA ROCKY
Rocky amewahi kuzungumzia namna kuwa baba kumekuwa na nafasi kubwa katika maisha yake.
Kwa upande wake, familia imekuwa sehemu muhimu ya maisha yake binafsi, huku jukumu la kulea watoto likimpa mtazamo tofauti kuhusu maisha na mambo anayothamini.
Mbali na muda anaotumia na watoto wake, Rocky pia ameeleza kuhusu urithi wa mitindo anaotaka kuwaachia watoto wake.
Msanii huyo amekuwa na historia ndefu katika ulimwengu wa fashion, na baadhi ya mavazi na vitu kutoka kwenye mkusanyiko wake wa mitindo vinaweza kuwa sehemu ya urithi wa familia yake siku zijazo.
KUTOKA HARLEM HADI KUWA BABA WA WATOTO WATATUSafari ya ASAP Rocky imebadilika kwa kiasi kikubwa.
Kutoka katika mazingira ya Harlem na kujijengea jina kupitia muziki, amekua na kuwa msanii wa kimataifa anayehusishwa pia na ulimwengu wa mitindo.
Sasa, pamoja na kazi zake za muziki na fashion, maisha yake yana sura nyingine muhimu zaidi: kuwa baba.
Kwa mashabiki wake, mabadiliko hayo yanaonyesha upande wa Rocky ambao hauhusiani tu na umaarufu, bali pia na familia, malezi na urithi anaotaka kuwaachia watoto wake.Kutoka “Pretty Flacko” wa Harlem hadi baba wa watoto watatu, maisha ya ASAP Rocky yanaendelea kuingia katika sura mpya—ambayo safari hii inaonekana kuzunguka zaidi familia yake.
TAARIFA YA MATUMIZI YA PICHA : Picha zilizotumika kwenye makala hii zinaweza kuwa mali ya watayarishaji, wapiga picha au wamiliki wake halali. Hakimiliki zote zinabaki kwa wamiliki husika, na matumizi yanapaswa kufuata masharti ya chanzo pamoja na sheria zinazohusika.






Hakuna maoni:
Chapisha Maoni